Tafiyar Nunin Mu
AGP yana taka rawa a cikin nune-nunen gida da na waje daban-daban na ma'auni daban-daban don nuna sabuwar fasahar bugu, fadada kasuwanni da taimakawa fadada kasuwannin duniya.
Fara Yau!

Me yasa Fim ɗin PET ya koma mai bayan an sanya shi na ɗan lokaci?

Lokacin Saki:2023-05-08
Karanta:
Raba:

Me yasa fim ɗin da aka buga ya zama mai mai bayan jari na ɗan lokaci?

Da farko, dole ne mu gano musabbabin matsalar.

Dalili 1: Na'urorin haɗi na tawada.

Farin tawada DTF yana da sinadarin da muke kira huctant. Ayyukansa shine hana bugawar kai. Babban sashi na humectants shine glycerin. Glycerin ruwa ne mai haske, mara wari, mai kauri. Yana iya sha danshi daga iska. Saboda haka, glycerin yana da kyau moisturizer. Glycerol ba shi da haɗari tare da ruwa da ethanol, kuma maganin sa na ruwa yana tsaka tsaki. A lokaci guda, glycerin baya amsawa tare da sauran abubuwan da ke cikin DTF White tawada, don haka yana shafar ingancin tawada. Saboda abubuwan da ke cikin jiki, glycerin ba za a iya bushewa ba. Idan tsarin bushewa bai isa ba, glycerin zai bayyana akan fim ɗin canja wurin DTF bayan wani lokaci. Kuma zai yi kama da maiko.

Dalilin 2: Zazzabi bai isa ba.

Yayin lokacin maganin foda, da fatan za a tabbatar da zafin jiki da lokacin dumama.

Dalili na 3: Tushen da ba shi da ƙoshin lafiya yana haifar da al'amari na fitowar mai cikin sauƙi.

Magani:

1.Don tabbatar da cewa an rufe fim ɗin da aka buga kamar yadda zai yiwu

2. Saka fim ɗin mai mai kai tsaye a cikin injin girgiza foda kuma sake yin zafi har sai ya bushe sosai.

Baya
Zama Wakilinmu, Muna Ci Gaba Tare
AGP yana da shekaru masu yawa na ƙwarewar fitarwa zuwa ketare, masu rarrabawa zuwa ƙasashen waje a duk faɗin Turai, Arewacin Amurka, Amurka ta Kudu, da kasuwannin kudu maso gabashin Asiya, da abokan ciniki a duk faɗin duniya.
Samu Quote Yanzu