Tafiyar Nunin Mu
AGP yana taka rawa a cikin nune-nunen gida da na waje daban-daban na ma'auni daban-daban don nuna sabuwar fasahar bugu, fadada kasuwanni da taimakawa fadada kasuwannin duniya.
Fara Yau!

Jaka, Hulu da Takalmi

Lokacin Saki:2023-03-16
Karanta:
Raba:
Jakunkuna, huluna da takalma sune abubuwa masu mahimmanci na yanayin halin yanzu. Tare da haɓaka fasahar bugawa, ya zama mai sauƙi don keɓance jaka, huluna da takalman zane. Ko ƙungiya ce ta kamfani, makaranta, ko mutum ɗaya, akwai babban buƙatu don keɓance kayan aikin tufafi.

Keɓance Jakunkuna da Huluna tare da Firintocin AGP DTF


Buga akan takalmi, jakunkuna, huluna, da aljihu yana da ɗan wahala fiye da bugu akan riguna masu lebur. Wadannan kusurwoyi da radiyo suna gwada matakin firintocin da na'urorin zafi, kuma mun gwada su sau da yawa. Mun gudanar da buguwar zafi a kan yadudduka tare da kusurwoyi daban-daban da radians, kuma tasirin canja wuri yana da kyau da dorewa. Sannan kuma an wanke shi da ruwa ana gwada shi sau da yawa ba tare da dusa ba ko bawon.


Baya
Zama Wakilinmu, Muna Ci Gaba Tare
AGP yana da shekaru masu yawa na ƙwarewar fitarwa zuwa ketare, masu rarrabawa zuwa ƙasashen waje a duk faɗin Turai, Arewacin Amurka, Amurka ta Kudu, da kasuwannin kudu maso gabashin Asiya, da abokan ciniki a duk faɗin duniya.
Samu Quote Yanzu