Tafiyar Nunin Mu
AGP yana taka rawa a cikin nune-nunen gida da na waje daban-daban na ma'auni daban-daban don nuna sabuwar fasahar bugu, fadada kasuwanni da taimakawa fadada kasuwannin duniya.
Fara Yau!

Wane irin tawada DTF ne ya fi kyau? Yadda za a tantance tawada DTF?

Lokacin Saki:2023-07-17
Karanta:
Raba:

DTF (kai tsaye zuwa fim) tawada bugu nau'in tawada ce ta musamman. Idan kayi amfani da tawada na al'ada akan bugu na DTF, ba zai yi aiki da kyau ba. Irin wannan tawada DTF yana da kyakkyawar mannewa tare da yadin auduga, kuma yana da abubuwa na musamman don yin sassauci mai kyau.

DTF tawada yana da faɗin dacewa sosai tare da nau'ikan yadi daban-daban. Yana da babbar kasuwa a kasuwar tufafi.

Yadda za a tantance tawada DTF?

1. Sauke farin tawada. Za mu iya buga murabba'in murabba'in mita 10, a cikin ɗigon tawada 100%, don samun ƙasa da raguwar fil 5.

2. Kwarewar CMYK da sauran launuka. Za mu iya buga murabba'in murabba'in mita 10, a cikin ɗigon tawada 100%, don samun ƙasa da raguwar fil 5.

3. Lokacin da firinta ke riƙewa daga aiki, tsawon yaushe zai iya yi, don kiyaye tawada yana fitar da duk ramin bututun ƙarfe ba tare da tsaftacewa ba? Bukatar fiye da awanni 0.5.

4. Yaya farin tawada yake cikin 60%, 70%, 80%, 90%, 100%. Farin tawada yana da kyau tare da ƙarfin rufewa mai ƙarfi, kuma ba shi da kyau tare da rauni mai rauni.

5. Shin farin tawada zai bayyana ɗan shuɗi ko rawaya? Ya zama fari mai tsafta.

6. Yaya farin tawada yake sassauƙa akan shimfiɗa? Yawan sassauƙan tawada, zai fi kyau.7.

7. Farin hatsi ne? Ba shi da kyau a sami ƙwayar hatsi, amma yana da kyau a zama lebur.

8. Farin wrinkled, bawon ba shi da kyau, lafiya kuma santsi yana da kyau sosai.

9. Dace da farin tawada da fim: Yana da kyau idan farin tawada zai iya dacewa da nau'ikan fina-finai; ba shi da kyau idan zai iya daidaita da wasu nau'ikan fina-finan PET kawai.

10.  Daidaituwar launukan CMYK da tawada.

11. Idan farin tawada ya kwarara tawada ko ruwa akan fim ɗin, wanda ba shi da kyau farin tawada, ko kuma bai dace da fari da sauran launuka ba.

12. Buga yanayin yanayin zafi da kewayon zafi. Mafi girma, mafi kyau. Yanayin aiki na al'ada: 20-30 ℃, Yanayin aiki: 40-60%.

13. Menene kalar hotunan? Shin yana da haske? Launukan suna da faɗin gamut? Shin launukan gaskiya ne?

14. Shin toshe launi na kowane launi zai iya zama mai tsabta da tsabta da gaskiya? Idan akwai ripple. Ma'ana tawada bai dace da fim ɗin ba. Ko siginar firinta bai dace da tawada ba.

15. Idan hoton da aka buga ya sami fili mai mai bayan kwanaki da yawa? Yana nufin tawada mai yawan man, ko kuma cikin tawada ba a bushe gaba ɗaya ba. Za a iya daidaita kayan yin burodi don guje wa wannan.

16. Menene saurin launi ga bushewar shafa, jikakken gogewa da wanke-wanke mai zafi? Yawanci, 4-5 aji yana da kyau ga daidaitattun tufafi.

Baya
Zama Wakilinmu, Muna Ci Gaba Tare
AGP yana da shekaru masu yawa na ƙwarewar fitarwa zuwa ketare, masu rarrabawa zuwa ƙasashen waje a duk faɗin Turai, Arewacin Amurka, Amurka ta Kudu, da kasuwannin kudu maso gabashin Asiya, da abokan ciniki a duk faɗin duniya.
Samu Quote Yanzu