Rarraba fim ɗin bugawa na DTF
Fim ɗin bugu na DTF PET wani nau'in fim ne mai jure zafi, wanda ba nakasu ba. Ka'idar ita ce yin fasahar buga fim ɗin. Bayan samarwa da sarrafawa, an rufe fim ɗin zafi mai zafi tare da rabuwa na rabuwa, yana da sauƙi don canja wurin fim ɗin bugawa zuwa masana'anta na samfurin. Don haka ta yaya firinta na DTF ke canja wurin fim ɗin bugu na PET zuwa samfurin? Da farko, ana amfani da ƙirar ƙirar bugu mai launi zuwa fim ɗin PET mai rufi tare da wakili na saki. Tare da taimakon na'ura mai jarida, fim ɗin PET mai ƙira yana danna babban zafin jiki a saman saman tufafi, wando, jaka ko wasu yadudduka, kuma fim ɗin sharar gida ya tsage, yana barin tsarin da aka buga. Saboda haka, ana kiran wannan hanya "hot stamping". Firintar DTF gabaɗaya ya dace da duk tufafi da duk yadudduka, muddin ana amfani da kayan aiki daban-daban da dabarun buga rubutu don sarrafa yadudduka daban-daban.
Don haka, Fim ɗin bugu na DTF PET yana buƙatar farar buga jet ɗin tawada kawai don bugawa akan fim ɗin canja wuri na musamman. Ana iya buga shi a cikin tubalan, sannan kuma a buga shi cikin yanki ɗaya, ko samar da jama'a, wanda ya dace da ƙananan tarurrukan bita da keɓantattun buƙatun keɓancewa.
Akwai nau'ikan fim ɗin bugu na PET guda huɗu, guda ɗaya da gefe biyu, matte ɗaya da haske ɗaya. Fim ɗin bugu na PET mai gefe ɗaya da mai gefe biyu kuma an raba shi zuwa fim ɗin bugu mai zafi, fim ɗin bugu mai dumi da fim ɗin buga hawaye mai sanyi. Mai gefe guda yana da siffa ɗaya mai haske da gefen matte ɗaya (hazo mai hazo da fari), kuma mai gefe biyu hazo ne da fari hazo a bangarorin biyu; Fim ɗin bugu mai zafi mai fuska biyu yana samun fiye da nau'in shafi ɗaya fiye da fim ɗin bugawa mai gefe ɗaya, kuma yana iya ƙara juzu'i ta yadda ba shi da sauƙin zamewa yayin bugawa. Za a iya tsage fim ɗin mai zafi mai zafi bayan an sanyaya fim ɗin bugawa. Za a iya kiran fim ɗin mai zafi mai zafi mai zafi wanda kuma ana iya kiransa fim ɗin yage na biyu, wanda ke nufin fim ɗin bugawa mai zafi wanda za a iya cire shi nan da nan. Bugu da kari, akwai kuma fina-finan bugu da yawa a kasuwa a halin yanzu, kamar fim din bugu uku-biyu, wanda ake kira fim din bugu uku-biyu ba tare da la’akari da tsagewar zafi da sanyi ba, fim din bugawa yana iya zama bisa son rai. yage bisa ga buƙatun abokin ciniki, matsin ƙirar yana goyan bayan yage na biyu, hawaye mai dumi da hawaye mai sanyi, ta yadda ya fi dacewa don samar da masana'antar tufa ta baya. Inganci da tasiri daban-daban hanyar tsagewa na ƙirar suma sun bambanta, Wanne fim ɗin bugu da za a yi amfani da shi ya dogara da abin da firinta ke buƙatar bugawa. Fim ɗin bugu yana da nisa daban-daban guda uku: 30cm, 60cm da 120cm. Kuna iya zaɓar girman fim ɗin bugu daban-daban bisa ga samfuran firinta. Fim ɗin bugun da ya dace yana buƙatar dacewa da injin ku, kayan aiki da zaɓin tawada. Wasu finafinan bugu da tawada ba za su iya haɗawa ba, kayan da ba su dace ba wani lokacin ba za su yi tasiri sosai ba.
Me yasa fim ɗin PET tsayayye shine zaɓinku na farko? Saboda izinin kwastam a cikin kasuwannin duniya da rikitattun hanyoyin sharewa, haɗe tare da dogon lokacin jigilar kaya da tsada, don haka kuna buƙatar musamman fim ɗin bugawa tare da ingantaccen inganci. Idan ba shi da kwanciyar hankali, to zai yi wahala a magance shi bayan haka. -matsalolin tallace-tallace da dawo da matsalolin. Kuma babban kayan dakon kaya ba shi da tsada idan akwai yanayin dawowa. Wanne nau'in zaɓin shine bisa ga ainihin halin da kuke ciki .Amma kar ku zaɓi makafi, wanda ya dace da ku shine mafi kyau.
Fim ɗin bugu na PET na AGP, ana samar da shi bayan an gwada gwaje-gwaje akai-akai, kuma ya dace sosai tare da injin mu da tawada, tare da elasticity, anti-stretch, anti-sublimation, anti-slip, babu faduwa, babu faɗuwa, ba faɗuwa ba, wanka juriya ga high zafin jiki, zafi juriya, mai kyau engraving, mai kyau hawaye da sauran ingancin halaye. Ya shahara sosai a kasuwa, zaku iya siyan shi tare da amincewa.