Tafiyar Nunin Mu
AGP yana taka rawa a cikin nune-nunen gida da na waje daban-daban na ma'auni daban-daban don nuna sabuwar fasahar bugu, fadada kasuwanni da taimakawa fadada kasuwannin duniya.
Fara Yau!

Yadda ake kula da firinta na DTF a cikin yanayi mai ɗanɗano?

Lokacin Saki:2024-02-27
Karanta:
Raba:

Haɓaka Ayyukan Firintocin DTF a cikin Muhalli mai ɗanɗano


Yin aiki da firinta na DTF a cikin yanayi mai ɗanɗano zai iya haifar da ƙalubale da yawa waɗanda za su iya shafar duka sassan na'urar bugawa da ingancin abin da aka buga.

Waɗannan ƙalubalen sun haɗa da haɗarin daɗaɗɗen gurɓata abubuwa masu mahimmanci kamar su motherboard da headheads, wanda zai iya haifar da gajeriyar kewayawa ko ma lalacewa ta jiki saboda kuna.

1.Tsawon Lokacin bushewa

Buga akan Fim ɗin DTF a cikin yanayi mai ɗanɗano zai iya tsawaita lokacin bushewa don tawada, wanda zai iya rage tasirin aiki sosai da ingancin fitarwa.

2. Gano Tasirin

Danshi ba wai kawai yana rinjayar aikin firinta ba har ma yana tasiri ingancin kayan da aka buga.

2.1 Musamman: Gudun Hoto da Rushewar Ruwa

Yawan danshi a cikin taron samar da kayayyaki na iya sa hotuna su shude da kuma kayan su narke, wanda galibi ana kuskuren da alaka da tawada.
al'amura.

3. Aiwatar da Magani

Don magance ƙalubalen da ke da alaƙa da zafi, yana da mahimmanci a ɗauki matakin kai tsaye. Ana iya samun wannan ta bin waɗannan matakan: 3.1 Bi shawarwarin masana'anta don kula da yanayin bushewa ta hanyar rufe ƙofofi da tagogi don hana shigowar danshi a waje.

3.2 Tsara yawan zafin jiki na cikin gida don taimakawa bushewa da hana tara danshi.

3.3 Yi amfani da manyan magoya baya don haɓaka kewayawar iska, sauƙaƙe bushewa, da sarrafa ingancin hoto da aka buga.

4. Kare abubuwan amfani.

Ma'ajiyar da ta dace tana da mahimmanci don adana abubuwan da ake amfani da su da kuma hana lalacewa.Don hana ɗaukar danshi da yaɗuwar tawada a lokacin bugawa, adana kayan aikin firinta na DTF a cikin wurin da aka keɓe wanda aka ɗaga daga benaye da bango.

Ta hanyar aiwatar da waɗannan dabarun, zaku iya haɓaka aikin firinta na DTF a cikin mahalli mai ɗanɗano, tabbatar da daidaiton aiki da fitarwa mai inganci yayin rage haɗarin lalacewa da asara.

Baya
Zama Wakilinmu, Muna Ci Gaba Tare
AGP yana da shekaru masu yawa na ƙwarewar fitarwa zuwa ketare, masu rarrabawa zuwa ƙasashen waje a duk faɗin Turai, Arewacin Amurka, Amurka ta Kudu, da kasuwannin kudu maso gabashin Asiya, da abokan ciniki a duk faɗin duniya.
Samu Quote Yanzu