Tafiyar Nunin Mu
AGP yana taka rawa a cikin nune-nunen gida da na waje daban-daban na ma'auni daban-daban don nuna sabuwar fasahar bugu, fadada kasuwanni da taimakawa fadada kasuwannin duniya.
Fara Yau!

Epson ya ƙaddamar da sabon bugu I1600-A1 --Ya dace da kasuwar firintocin DTF

Lokacin Saki:2023-08-23
Karanta:
Raba:

Kwanan nan, Epson a hukumance ya ƙaddamar da sabon bugu na kai-I1600-A1, tsari ne mai tsada mai girman 1.33inch-fadi MEMs wanda ke samar da babban aiki da ingancin hoto tare da 600dpi (jere 2) ƙuduri mai girma. Wannan kan buga ya dace da tawada na tushen ruwa .Da zarar an haifi wannan kan buga, ya taka muhimmiyar rawa a cikin filin firinta na DTF.

Kamar yadda muka sani, F1080 print head da i3200-A1 print head su ne bugu da manyan na'urorin DTF ke amfani da su a kasuwa. Amma kowannensu yana da fa'ida da rashin amfaninsa. A matsayin shugaban bugu na matakin shigarwa, shugaban F1080 yana da arha, amma rayuwar sabis ɗin ba ta daɗe ba, kuma daidaiton sa yana da ɗan ƙaranci, don haka kawai ya dace da ƙaramin nau'in bugu, galibi ana amfani da shi don firinta tare da faɗin bugu na 30cm. ko ƙasa da haka. A matsayin babban matakin bugawa, I3200-A1 yana da daidaiton bugu mai girma, in mun gwada da tsawon rai, da saurin bugu, amma farashin yana da girma, kuma yawanci ya dace da firintocin da nisa na 60cm da sama. Farashin I1600-A1 yana tsakanin I3200-A1 da F1080, kuma daidaiton bugu na zahiri da tsawon rayuwa iri ɗaya ne da I3200-A1, wanda babu shakka yana ƙara kuzari ga wannan kasuwa.

Bari mu kalli farkon wannan rubutun, ko?

1. PrecisionCore Technology

a. Masana'antar MEMS da fasahar piezo na bakin ciki suna ba da damar daidaici mai girma da ɗimbin bututun ƙarfe, ƙirƙirar ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan, maɗaukakin sauri, ingantattun kawuna masu inganci tare da ingantacciyar hoto.

b. Epson's ainihin madaidaicin MEMS nozzles da hanyar kwarara ta tawada, tabbatar da cewa an sanya ɗigon tawada daidai daidai kuma akai-akai.

2. Taimakawa ga launin toka

Epson's musamman Variable Sid Droplet Technology (VSDT) yana ba da kammala karatun digiri ta hanyar fitarwa.

droplets na juzu'i daban-daban.

3. Babban ƙuduri

Fitar tawada har zuwa launuka 4 yana gane tare da babban ƙuduri (600 dpi / launi). Baya ga I3200, an kuma ƙara I1600 zuwa jeri don biyan buƙatun abokan ciniki daban-daban.

4. Babban karko

PrecisionCore buga shugabannin sun tabbatar da dorewa da tsawaita rayuwar sabis

Babu wani rubutu da aka tanadar don wannan hoton

AGP ya yi amfani da wannan damar don kuma haɓaka jerin sabbin hanyoyin daidaitawa. A cikin fitowar ta gaba, za mu yi nazari dalla-dalla kan daidaitawa, iya aiki da fa'idodin I1600 da I3200 akan injunan jerin AGP da TEXTEK. Misali, namu 60cm guda hudu na i1600-A1 firintocin tare da irin wannan farashin shugabannin biyu i3200-A1, amma saurin ya inganta 80%, wanda ke da ban mamaki ga yawan amfanin ku! Idan kuna da wata tambaya, da fatan za a ji daɗin aiko mana da sako.

Baya
Zama Wakilinmu, Muna Ci Gaba Tare
AGP yana da shekaru masu yawa na ƙwarewar fitarwa zuwa ketare, masu rarrabawa zuwa ƙasashen waje a duk faɗin Turai, Arewacin Amurka, Amurka ta Kudu, da kasuwannin kudu maso gabashin Asiya, da abokan ciniki a duk faɗin duniya.
Samu Quote Yanzu