Tafiyar Nunin Mu
AGP yana taka rawa a cikin nune-nunen gida da na waje daban-daban na ma'auni daban-daban don nuna sabuwar fasahar bugu, fadada kasuwanni da taimakawa fadada kasuwannin duniya.
Fara Yau!

DTF vs. DTG Buga: Zaɓi Hanyar Buga Dama

Lokacin Saki:2024-07-24
Karanta:
Raba:

DTF vs. DTG Buga: Zaɓi Hanyar Buga Dama

Haɓaka sabbin hanyoyin bugu ya haifar da muhawarar bugu na DTF da DTG a cikin masana'antar bugu - kuma bari mu ce yanke shawara mai wuyar gaske ne. Duk hanyoyin bugawa suna da fa'ida da rashin amfani, to yaya kuke yin kiran?

Yi tunanin kashe lokaci da albarkatu akan hanyar bugu, kawai don gane cewa ba abin da kuke so ba ne. Rubutun yana jin daɗi kuma launuka ba su da ƙarfi sosai. Hukunci ɗaya da ba daidai ba kuma kuna zaune akan tarin kayan da ba'a so.

Ba ka fatan wani ya nuna maka hanya madaidaiciya tun daga farko? Ga duk abin da kuke buƙatar sani don yanke shawara tsakanin DTF vs. DTG bugu.

Menene DTG Printing?

Kamar yadda ƙila kuka riga kuka yi hasashe, bugu kai tsaye zuwa-tufa ya ƙunshi fesa tawada kai tsaye a kan riga. Yi la'akari da shi azaman firintar tawada na yau da kullun, amma maye gurbin takarda da zane da tawada na tushen mai tare da tushen ruwa.

DTG bugu yana aiki da kyau akan kayan halitta kamar auduga da bamboo kuma yana da kyau don ƙira na al'ada. Mafi kyawun sashi? Cikakkun bayanai da ƙira - waɗanda ba sa shuɗe da wankewa ɗaya kawai.

Yaya DTG Printing ke Aiki?

Buga na DTG yana da saukin kai. Kawai farawa ta hanyar ƙirƙira ko zaɓi ƙirar dijital da shirin buga DTG ke goyan bayan. Na gaba, yi amfani da riga-kafi, wanda ke ba da damar tawada don haɗawa da masana'anta maimakon nutsewa a ciki.

Sai a ɗora rigar da kuka zaɓa a kan faranti, a gyara ta a wuri, sannan a fesa. Da zarar tawada ya warke, rigar ta shirya don amfani. Wannan tsari yana buƙatar ƙaramin lokacin saitawa, kuma farashin samarwa ya ragu sosai fiye da sauran hanyoyin bugu.

Menene DTF Printing?

A cikin muhawarar bugu na DTF vs. DTG, buga kai tsaye zuwa fim (DTF) sabuwar hanya ce. Ya haɗa da bugawa akan fim ɗin canja wuri na musamman ta amfani da fasahar buguwar zafi.

Buga na DTF yana aiki da kyau don kayan kamar polyester, fata da aka bi da su, gauraya 50/50, kuma musamman akan launuka masu wahala kamar shuɗi da ja.

Yaya DTF Printing ke Aiki?

Da zarar an buga zanen da kuke so akan fim ɗin canja wuri ta amfani da tawada na tushen ruwa, ana bi da shi tare da foda mai mannewa. Wannan yana ba da damar zane don haɗawa tare da masana'anta a ƙarƙashin zafi mai zafi. Lokacin da tawada ya warke kuma ya sanyaya, ana cire fim ɗin a hankali don bayyana zane mai ban sha'awa.

DTF vs. DTG Buga: Menene Banbancin?

DTF da DTG bugu suna kama da su duka biyun suna buƙatar fayilolin fasaha na dijital don canjawa wuri zuwa firinta ta inkjet-amma wannan game da shi ke nan.

Ga wasu manyan bambance-bambancen da ke tsakanin su biyun:

Quality da Aesthetical

Dukansu dabarun bugu na DTF da DTG suna ba da ingantaccen ingancin bugawa. Koyaya, ƙila za ku so ku ƙyale bugu na DTG idan kun zaɓi masana'anta mai launin duhu. Idan ya zo ga cikakkun bayanai, ƙira masu rikitarwa kamar fasaha mai kyau, bugu na DTF shine bayyanannen nasara.

Farashin da inganci

Muhawarar bugu ta DTF da DTG ba za ta cika ba ba tare da ambaton farashi ba. Ko da yake farashin DTF da DTG na bugawa suna tafiya iri ɗaya, kuna duban manyan saka hannun jari mai gudana don tawada mai ruwa don buga DTF.

Abin farin ciki, ko da yake, idan kun yi haɗin gwiwa tare da kamfani mai buƙatu, jarin ku na gaba zai iya zama sifili!

Dorewa da Kulawa

Labari mai dadi shine duka fasahohin bugawa suna da dorewa, amma kwafin DTG na iya buƙatar ƙarin kulawa don jure wa wankewa da yawa.

Kwafin DTF, a gefe guda, suna da santsi, na roba, an gina su don amfani mai nauyi, da juriya ga fashewa.

Lokacin samarwa

Duk da yake buga DTF na iya zama ɗan rikitarwa saboda yana buƙatar ƙarin matakin bugawa akan fim ɗin canja wuri da farko, hakika shine mafi sauri na biyun.

Ba kamar bugu na DTG ba, bugu na DTF yana buƙatar zagaye ɗaya ne kawai na warkewa, wanda ke ƙara haɓaka ta hanyar latsawar zafi. Fitar DTG yawanci ana bushewa ta amfani da na'urar bushewa, wanda ke ɗaukar lokaci mai tsawo.

Wanne Ya Kamata Ku Zaba?

Dukansu fasahohin bugu biyu suna ba da sakamako mai kyau - ta hanyoyin nasu.

Buga fim kai tsaye shine abin da za ku iya idan kuna bugawa akan kayan roba kuma kuna buƙatar ƙira mai haske da kaifi. Ba don manyan hotuna ko da yake ba. Kwafin DTF ba sa numfashi, don haka girman hoton, mafi ƙarancin lalacewa. Wannan ba shakka ba matsala ba ne idan kuna bugawa akan huluna ko jaka.

Buga akan kayan halittakumaƙirar ku ba ta da wahala sosai? DTG bugu shine hanyar da za a bi. Hanya ce mai kyau don nuna alamar tambarin ku -- cinikin-kashe? Zane-zanen da ba su da kaifi.

Don haka, DTF vs. DTG bugu? Zabar ku ne.

FAQs

Menene Ra'ayin Buga DTF?

Buga DTF ba shine mafi kyawun zaɓi don manyan ƙira da zane-zane ba. Tun da waɗannan kwafin ba su da numfashi, manyan ƙira na iya sa tufafin da ba su da daɗi don dogon amfani.

Shin DTF Bugawa Crack?

An san bugu na DTF don juriya ga fashewa. Don tabbatar da sun ɗorewa, wanke su a cikin ruwan sanyi kuma ku guje wa guga a saman zane.

Wanne ya fi kyau, DTF ko DTG?

Zaɓin 'mafi kyau' zai dogara da buƙatunku da buƙatun ku. Tabbatar cewa kun bambanta ribobi da fursunoni kafin yin zaɓinku.


Baya
Zama Wakilinmu, Muna Ci Gaba Tare
AGP yana da shekaru masu yawa na ƙwarewar fitarwa zuwa ketare, masu rarrabawa zuwa ƙasashen waje a duk faɗin Turai, Arewacin Amurka, Amurka ta Kudu, da kasuwannin kudu maso gabashin Asiya, da abokan ciniki a duk faɗin duniya.
Samu Quote Yanzu