Tafiyar Nunin Mu
AGP yana taka rawa a cikin nune-nunen gida da na waje daban-daban na ma'auni daban-daban don nuna sabuwar fasahar bugu, fadada kasuwanni da taimakawa fadada kasuwannin duniya.
Fara Yau!

Shin kun zabi wanda ya dace? Jagora zuwa DTF Canja wurin Hot Narke Foda

Lokacin Saki:2024-05-15
Karanta:
Raba:

Shin kun zabi wanda ya dace? Jagora zuwa DTF Canja wurin Hot Narke Foda


Hot melt foda shine mabuɗin abu a cikin tsarin canja wurin DTF. Wataƙila kuna mamakin irin rawar da take takawa a cikin tsarin. Bari mu gano!

Zafi narke fodawani farin foda ne m. Ya zo a cikin maki uku daban-daban: m foda ( raga 80), matsakaici foda (160 raga), da kuma lafiya foda (200 raga, 250 raga). Ana amfani da foda mai ƙaƙƙarfan don canja wuri, kuma ana amfani da foda mai kyau don canja wurin DTF. Saboda yana da irin wannan kyawawan abubuwan mannewa, ana amfani da foda mai zafi a matsayin mannen narke mai inganci mai inganci a wasu masana'antu. Yana da ƙarfi sosai a yanayin zafin ɗaki, yana jujjuyawa zuwa yanayin danko da ruwa lokacin zafi da narke, kuma yana ƙarfafawa da sauri.

Sifofinsa sune: Yana da aminci ga mutane kuma yana da kyau ga muhalli.

Tsarin canja wurin DTF ya shahara sosai tare da masana'antun masana'antu. Yawancin masana'antun suna neman hanyoyin da za su zaɓi abubuwan da ake buƙata bayan siyan firinta na DTF. Akwai nau'ikan abubuwan amfani da yawa don firintocin DTF akan kasuwa, musamman DTF hot melt powder.

Matsayin zafi mai narkewa a cikin tsarin canja wurin DTF

1. Inganta mannewa
Babban rawar zafi mai narkewa foda shine don haɓaka mannewa tsakanin ƙirar da masana'anta. Lokacin da zafin narke foda yana mai zafi kuma ya narke, yana manne da farin tawada da saman masana'anta. Wannan yana nufin cewa ko da bayan wankewa da yawa, ƙirar ta kasance a haɗe da masana'anta.

2.Ingantacciyar ƙirar ƙira
Hot narkewa foda ya fi kawai m. Har ila yau, yana sa tsarin ya daɗe. Narke foda mai zafi yana samar da haɗin gwiwa mai ƙarfi tsakanin ƙirar da masana'anta, wanda ke nufin ƙirar ba za ta fashe ko bawo yayin wankewa ko amfani ba. Wannan ya sa tsarin canja wurin DTF ya dace don yawan amfani da tufafi da samfuran masana'anta.

3. Inganta jin da sassaucin aikin hannun ku
Kyakkyawan narke foda mai zafi zai iya samar da laushi mai laushi da na roba bayan narkewa, wanda zai iya hana tsarin daga zama m ko rashin jin daɗi. Idan kuna neman laushi mai laushi da sassauci mai kyau a cikin tufafinku, zabar foda mai zafi mai kyau shine maɓalli.

4. Inganta tasirin canjin zafi
Yin amfani da foda mai zafi a cikin canja wurin DTF kuma zai iya taimakawa wajen inganta tasirin zafi na ƙarshe. Zai iya ƙirƙirar fim ɗin kariya mai daidaituwa a saman ƙirar, wanda ke sa ƙirar ta zama mai haske da haske, yana sa ya zama mai haske da tsabta.

Ya kamata ku zaɓi DTF zafi narke foda?


DTF zafi narke foda na iya zama kamar wani nau'in manne, amma a zahiri yana da mahimmanci. Manne ainihin matsakaici ne wanda ke haɗa abubuwa biyu. Akwai nau'ikan manne iri-iri iri-iri, yawancin su suna zuwa a cikin nau'ikan wakilai na ruwa. Hot melt foda yana zuwa a cikin foda.

DTF zafi narkewa foda ba kawai amfani a cikin DTF tsari canja wurin-yana da wani gungu na sauran amfani, ma.Ana amfani da DTF hot melt foda wajen buga nau'o'in yadi, fata, takarda, itace, da sauran kayan aiki, da kuma shirye-shiryen manne daban-daban.Manne da aka yi da shi yana da waɗannan kyawawan kaddarorin: yana da tsayayyar ruwa, yana da sauri sosai, yana bushewa da sauri, baya toshe hanyar sadarwa, kuma baya shafar launi na tawada. Wani sabon abu ne, mai dacewa da muhalli.

Anan ga yadda ake amfani da foda mai zafi na DTF a cikin tsarin canja wurin zafi na DTF:

Da zarar firinta na DTF ya buga ɓangaren launi na ƙirar, ana ƙara farin farin tawada. Sa'an nan kuma, DTF foda mai zafi yana yayyafa shi a ko'ina a kan farar tawada ta hanyar kura da ayyukan girgiza foda na foda. Tunda farin tawada mai ruwa ne kuma mai ɗanɗano, zai manne da foda mai zafi na DTF ta atomatik, kuma foda ba zai tsaya a wuraren da babu tawada ba. Sa'an nan, kawai kuna buƙatar shigar da gadar baka ko na'ura mai rarrafe don bushe tawada samfurin kuma gyara DTF zafi narke foda akan farin tawada. Wannan shine yadda kuke samun ƙãre samfurin canja wurin DTF.

Sa'an nan kuma, ana danna samfurin kuma an gyara shi akan wasu yadudduka kamar tufafi ta hanyar latsawa. Sanya tufafi, sanya samfurin canja wurin zafi da aka gama daidai da matsayi, yi amfani da zafin jiki mai dacewa, matsa lamba da lokaci don narke DTF zafi mai narkewa foda da kuma manne samfurin da tufafi tare don gyara tsarin a kan tufafi. Wannan shine yadda kuke samun tufafin al'ada da aka yi ta hanyar canja wurin DTF.

Sannu! Mun san cewa zabar DTF zafi narke foda na iya zama m. Don haka, mun haɗa ƴan shawarwari don taimaka muku yin zaɓin da ya dace.

1. Kauri na foda
M foda ya fi kauri da wuya. Yana da kyau ga auduga, lilin, ko denim. Matsakaicin foda ya fi bakin ciki kuma ya fi laushi. Yana da kyau ga auduga na gaba ɗaya, polyester, da matsakaici- da ƙananan yadudduka. Kyakkyawan foda yana da kyau ga T-shirts, sweatshirts, da kayan wasanni. Hakanan za'a iya amfani dashi don ƙananan lakabin ruwa da alamomi.

2. Lamba mai lamba
Ana raba foda masu zafi na DTF zuwa 60, 80, 90, da 120 raga. Mafi girman lambar raga, mafi kyawun ana iya amfani dashi akan yadudduka masu kyau.

3. Zazzabi
DTF zafi narkewa foda kuma an raba zuwa babban zafin jiki foda da ƙananan zafin jiki foda. DTF zafi-narke foda yana buƙatar matsananciyar zafin jiki don narke da gyara kan tufafi. DTF zafi-narke low-zazzabi foda za a iya danna a ƙananan zafin jiki, wanda ya fi dacewa. DTF zafi-narke high-zazzabi foda ne resistant zuwa high-zazzabi wanka. Narkar da foda mai zafi na DTF na yau da kullun ba zai faɗi ba lokacin da aka wanke shi da ruwan zafi na yau da kullun.

4. Launi
Fari shine mafi yawan ruwan zafi na DTF mai zafi, kuma ana amfani da baki akan yadudduka na baki.

Madaidaicin zafi mai narkewa yana da mahimmanci don samun nasarar canja wurin DTF. Hot narkewa foda inganta mannewa, karko, ji, da zafi canja wurin sakamako na juna. Fahimtar halayen foda mai zafi da zabar nau'in da ya fi dacewa zai iya tabbatar da cewa canja wurin DTF ɗinku yana aiki da kyau. Wannan jagorar ya kamata ya taimaka muku fahimta da amfani da zafi mai narkewa mafi kyau.

Idan akwai wani abu kuma da za mu iya taimaka muku game da DTF Hot Melt Powder, don Allah kar a yi jinkirin barin saƙo don tattaunawa. Za mu yi farin cikin samar muku da duk wani ƙarin shawarwari na ƙwararru ko mafita da kuke buƙata.
Baya
Zama Wakilinmu, Muna Ci Gaba Tare
AGP yana da shekaru masu yawa na ƙwarewar fitarwa zuwa ketare, masu rarrabawa zuwa ƙasashen waje a duk faɗin Turai, Arewacin Amurka, Amurka ta Kudu, da kasuwannin kudu maso gabashin Asiya, da abokan ciniki a duk faɗin duniya.
Samu Quote Yanzu