Tafiyar Nunin Mu
AGP yana taka rawa a cikin nune-nunen gida da na waje daban-daban na ma'auni daban-daban don nuna sabuwar fasahar bugu, fadada kasuwanni da taimakawa fadada kasuwannin duniya.
Fara Yau!

Kwasfa mai sanyi ko bawo mai zafi, wane fim ɗin PET yakamata ku zaɓa?

Lokacin Saki:2023-12-12
Karanta:
Raba:

Buga na DTF yana da fa'idar amfani da yawa, ana sabunta fasahar da tasirin koyaushe. Abin da ya rage bai canza ba shine lokacin da fim ɗin DTF ya yi zafi  canjawa wuri a kan madaidaicin fim ɗin, ana buƙatar cire fim ɗin don kammala duk aikin canja wurin zafi.

Duk da haka, wasu fina-finai na DTF PET suna buƙatar su zama masu zafi, yayin da wasu kuma suna buƙatar sanyi. Abokan ciniki da yawa za su tambayi dalilin da yasa wannan yake? Wane fim ne ya fi kyau?

A yau, za mu kai ku don ƙarin koyo game da fim ɗin DTF.

  1. Fim ɗin kwasfa mai zafi

Babban abin sakin fim ɗin bawo mai zafi shine kakin zuma, aikin shan tawada ba shi da kyau, kuma ƙananan haruffa suna da sauƙin faɗuwa, amma saman yana haskakawa bayan an sanyaya gaba ɗaya. Yana iya adana lokacin jira, bayan canja wurin ƙirar zuwa masana'anta ta injin latsawa, cire shi yayin da yake zafi.

Idan ba a goge shi cikin lokaci cikin daƙiƙa 9 (zazzabi na yanayi 35°C), ko kuma lokacin da zafin saman fim ɗin ya zarce 100°C, manne zai yi sanyi ga tufafin, yana haifar da matsala wajen barewa, kuma za a iya samun matsala. zama matsaloli kamar saura samfurin.

2. Fim ɗin Bawon sanyi

Babban sashin sakin fim ɗin kwasfa mai sanyi shine silicon, samfurin yana da kwanciyar hankali, kuma launi ya zama matte bayan sanyi.

Domin irin wannan yin fim yana buƙatar jira fim ɗin DTF ya huce sannan a cire shi a hankali (ba da shawarar zazzabi ƙasa da 55 ℃) . In ba haka ba, zai haifar da matsaloli a cikin barewa don lalata tsarin.

Bambanci tsakanin bawo mai sanyi da bawo mai zafi

1. Launi

Launin da fim ɗin bawo mai zafi ya samar ya fi haske kuma aikin launi ya fi kyau; Launin da fim ɗin bawo mai sanyi ya samar yana da matte kuma yana da ƙarfi mai ƙarfi.

2. Saurin launi

Tsawon launi na biyu kusan iri ɗaya ne, kuma duka biyun suna iya kaiwa matakin 3 ko sama da wankewa.

3. Bukatun latsawa

Fim ɗin kwasfa mai zafi yana da cikakkun buƙatu akan lokacin latsawa, zafin jiki, matsa lamba, da sauransu. Gabaɗaya magana, ana iya samun bawon zafi cikin sauƙi a digiri 140-160 na celsius, matsa lamba 4-5KG, da dannawa na daƙiƙa 8-10. Fim ɗin bawon sanyi yana da ƙananan buƙatu.

4. Tashin hankali

Babu ɗayansu da zai miƙe ko fashe bayan dannawa.

5. inganci

Idan na neman inganci, zaku iya zaɓar fim ɗin bawo mai zafi. Fim ɗin bawon sanyi yana da sauƙin yage lokacin da yake buƙatar dumi ko sanyi.

A zamanin yau, ban da fim ɗin bawo mai zafi da fim ɗin bawo mai sanyi, akwai kuma nau'in fim ɗin da ya fi dacewa a kasuwa - fim mai zafi da sanyi. Ko bawon sanyi ne ko bawo mai zafi, baya shafar ingancin canjin zafi.

Abubuwa huɗu na asali don zaɓar fim ɗin buga DTF

1. Tsarin bayan canja wuri yana da nau'i mai laushi kamar PU manne, tare da tsayin daka mai ƙarfi kuma babu nakasa. Yana jin taushi fiye da manne (30 ~ 50% taushi fiye da tsarin da aka buga tare da fim na tushen mai)

2. Ya dace da yawancin tawada a kasuwa. Yana iya buga 100% na ƙarar tawada ba tare da tarin tawada ko zubar jini ba.

3. Fim ɗin fim ɗin ya bushe kuma ana iya yayyafa shi da foda 50-200 ba tare da tsayawa ba. Hoton hoto ne kuma foda foda ne. Inda akwai tawada, foda zai tsaya. Inda babu tawada, zai zama mara tabo.

4. Sakin yana da sauƙi kuma mai tsabta, ba tare da tawada a kan fim ɗin bugawa ba kuma babu yadudduka akan ƙirar.

AGPyana ba da cikakken kewayon fina-finai na DTF ciki har da bawon sanyi, bawo mai zafi, sanyi da bawo mai zafi, da sauransu, tare da manyan bincike da dabarun haɓakawa, kyakyawar saki da kwanciyar hankali. Kawai zaɓi mafi dacewa bisa ga buƙatun ku!

Baya
Zama Wakilinmu, Muna Ci Gaba Tare
AGP yana da shekaru masu yawa na ƙwarewar fitarwa zuwa ketare, masu rarrabawa zuwa ƙasashen waje a duk faɗin Turai, Arewacin Amurka, Amurka ta Kudu, da kasuwannin kudu maso gabashin Asiya, da abokan ciniki a duk faɗin duniya.
Samu Quote Yanzu