Tafiyar Nunin Mu
AGP yana taka rawa a cikin nune-nunen gida da na waje daban-daban na ma'auni daban-daban don nuna sabuwar fasahar bugu, fadada kasuwanni da taimakawa fadada kasuwannin duniya.
Fara Yau!

Firintar AGP UV DTF tana Taimakawa Keɓance Marufi da Ƙarfafa Samfura

Lokacin Saki:2023-05-31
Karanta:
Raba:

Daidaita marufi na gargajiya yana da manyan matsaloli guda uku: "farashi mai girma, aiwatarwa mai wahala, da jinkirin samarwa". Wannan ya faru ne saboda babban kofa na umarni na siyan marufi na masana'anta na gargajiya, wanda ke haifar da tsadar farashi don ƙanana da matsakaicin oda, kuma yana da wahala a daidaita samarwa.

Tare da haɓakar keɓancewa na keɓancewa, yanayin rayuwar marufi samfurin gajere ne, kuma saurin daidaita marufi na ƙirar hoto yana haifar da matsaloli a saukowa. Bugu da ƙari, akwai matsaloli da yawa a cikin tsarin gyare-gyare, irin su yanki, girman tsari da tsarin sadarwa na ƙira, tsarin ma'amala yana da tsawo, kuma tsarin ba za a iya sarrafa shi daidai ba. Kasuwancin gyare-gyaren marufi yana ɗokin neman mafi sassauƙa da ingantaccen tsarin bugu.



Sabbin samfuran AGP da aka ƙaddamar da alamar kristal UV sun dace daidai da buƙatun gyare-gyaren marufi. Ana buga lakabin crystal ta firinta AGP UV DTF tare da farin tawada, tawada mai launi, Layer varnish don fitar da alamu akan takardar sakin tare da manne, sannan an rufe shi da fim ɗin canja wuri. Fim ɗin yana canja wurin ƙirar zuwa saman abu, kama da tsarin buga lakabin mai ɗaukar hoto. Idan aka kwatanta da tambarin yau da kullun, alamun kristal suna da fa'idodi a bayyane. Yana da abũbuwan amfãni daga haske UV bugu alamu, arziki launuka, karfi mai girma uku sakamako, high sheki, da lalata juriya. A lokaci guda, yana da sauƙi don cirewa da rabuwa yayin bugawar canja wuri, barin babu ragowar manne. Ya fara karkatar da tallan gargajiya na keɓance kasuwar keɓancewa. Ya zama babban nasara a cikin tallace-tallace da masana'antar keɓance marufi.


Ƙirƙirar marufi mai ɗaukar hoto na Crystal yana karya tsarin gyare-gyare na gargajiya na yau da kullun kuma yana daidaita ƙirar marufi a kowane lokaci, don ficewa a cikin kasuwar gyare-gyaren da ke canzawa koyaushe, jawo hankalin ƙarin masu amfani da haɓaka tallace-tallacen samfur. AGP UV DTF firinta ne mai fa'ida mai ma'ana da yawa, wanda ba zai iya tallafawa aikace-aikacen bugu na UV na gargajiya kawai ba, har ma ya haɗa tare da fim ɗin UV DTF don taimakawa kasuwar gyare-gyaren marufi da ƙarfafa samfuran.

Baya
Zama Wakilinmu, Muna Ci Gaba Tare
AGP yana da shekaru masu yawa na ƙwarewar fitarwa zuwa ketare, masu rarrabawa zuwa ƙasashen waje a duk faɗin Turai, Arewacin Amurka, Amurka ta Kudu, da kasuwannin kudu maso gabashin Asiya, da abokan ciniki a duk faɗin duniya.
Samu Quote Yanzu