Nasiha 7 don Zaɓin Firintar UV
Nasiha 7 don Zaɓin Firintar UV
Yadda za a zabi firinta UV mai dacewa? Wannan ciwon kai ne ga kamfanonin bugawa da yawa. Zaɓan firinta UV mai dacewa ana iya cewa shine mabuɗin kasuwancin kamfani. Akwai nau'ikan firintocin UV da yawa akan kasuwa, tare da ayyuka daban-daban da farashi. Don haka ta yaya za a zaɓi firinta tare da inganci mai inganci, tasirin bugu mai kyau, da kwanciyar hankali? Domin taimaka muku yin zaɓin da ya dace, AGP zai yi nazari dalla-dalla yadda za ku zaɓi firintar UV mafi dacewa gare ku a cikin fannoni 7 na wannan labarin.
1. Bukatar masana'antu
Lokacin zabar firinta UV, da farko kuna buƙatar fahimtar takamaiman bukatun masana'antar ku:
Masana'antar Talla: Masana'antar talla yawanci tana buƙatar buga kayayyaki daban-daban, kamar allon PVC, allon acrylic, allon ƙarfe, da sauransu. Ana ba da shawarar zaɓar babban tsari.UV2513Flatbed printer saboda yana da babban tsari kuma girman bugu daidai yake da ma'aunin allo, wanda zai iya haɓaka haɓakar samarwa.
Marufi masana'antu: Idan aka yafi bugu cartons, jakunkuna, gilashin, hotuna Frames, da dai sauransu, ana bada shawarar a zabi da.UV-S604samfurin printer. An ƙera wannan injin don masana'antar marufi kuma yana iya kammala launi, fari, da bugu na varnish a lokaci ɗaya. Babu buƙatar yin faranti. Ana iya buga shi, manna, da tsagewa, wanda ke ceton matakai da matakai daban-daban masu wahala.
Keɓaɓɓen ƙananan abubuwa: Don ƙananan samfura kamar wayoyin hannu, U disks, sarƙoƙi, da sauransu, daUV-S30koUV3040firintocin samfurin suna da madaidaicin madaidaici kuma sun dace sosai don bugu mai kyau. Ko alamar kasuwanci ce ta LOGO ko tsari, ana iya samun shi don biyan buƙatun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru.
Ingancin da kwanciyar hankali na firinta UV sune abubuwan da kuke buƙatar kula da su lokacin zabar. Kafin siye, ana ba da shawarar cewa ka tambayi masana'anta UV don nuna kan rukunin yanar gizon ko buga wasu samfuran don bayaninka. Wannan ba wai kawai yana ba ku damar fahimtar yadda firinta ke aiki da irin tasirin da za a iya samu akan samfuran ku ba amma kuma yana ba ku damar gwada kwanciyar hankali da ingancin bugawa.
Bugu da ƙari, kuna buƙatar bincika tsarin masana'antu da kayan aikin injin don tabbatar da cewa yana da ɗorewa. Firintar UV mai inganci yakamata ya kasance yana da kyakkyawan ikon hana tsangwama da ingantaccen aikin aiki kuma yana iya kula da tasirin bugu mai kyau ko da babba ko ƙasa.-yanayin yanayin zafi da kuma lokacin aiki mai ƙarfi na dogon lokaci.
Rayuwar sabis na firinta UV ya dogara da tsarin sarrafawa da tsarin gaba ɗaya. Kafin siyan, kwatanta samfura daban-daban don fahimtar rayuwar sabis ɗin su. Injin da ke da kayan aiki masu ɗorewa da tsayayyen tsari yawanci suna da tsawon rayuwar sabis, wanda ke da mahimmanci don ci gaba da samarwa.
Fahimtar rayuwar bututun mabuɗin shine mabuɗin. Zaɓin nozzles tare da tsawon rai da ƙarancin kulawa na iya rage ƙimar amfani na dogon lokaci yadda ya kamata. A lokaci guda, tabbatar da cewa firinta da aka zaɓa yana goyan bayan maye gurbin bututun ƙarfe da kiyayewa don guje wa matsalolin bututun ƙarfe da ke shafar ci gaban samarwa.
Duk wani hadadden kayan aiki zai sami matsalolin fasaha, kuma firintocin UV ba banda. Sabili da haka, yana da matukar muhimmanci a saya daga masana'anta ko dillalai masu izini waɗanda ke ba da cikakken goyon bayan tallace-tallace. Tabbatar suna da cikakken tsarin sabis kuma suna iya magance matsalolin aiki da sauri.
Babban ingancin sabis na tallace-tallace ya haɗa da kulawa na yau da kullun, magance matsala, da goyan bayan fasaha. Zaɓi waɗanda ke da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru da hanyoyin amsawa cikin sauri don tabbatar da cewa zaku iya samun taimako mai dacewa da inganci lokacin da kuka haɗu da matsaloli.
Baya ga farashi na farko, ana buƙatar la'akari da jimlar kuɗin mallakar, kamar kula da injin a mataki na gaba, yawan amfani da kayayyaki, da dai sauransu.
Zaɓin firinta UV tare da amintattun nozzles da inks masu inganci na iya rage farashin kulawa.
Zaɓi tashar samar da kayayyaki mai araha da inganci don tabbatar da kwanciyar hankali da kuma guje wa katsewar samarwa. Hakanan, zaku iya zaɓar kayan aikin ceton makamashi don rage farashin aiki na dogon lokaci.
Kafin siye, zaku iya ziyartar masana'antar masana'anta don fahimtar iyawar samarwarsu, matakin fasaha, da damar sabis. Kula da sikelin masana'anta, yanayin samarwa, da yanayin kayan aiki, kuma koya game da matakan masana'antu da sarrafa inganci. Yi magana da masu fasaha game da fahimtar samfurin da ƙwarewar warware matsala.
7. Sharuɗɗan kwangila
A lokacin siyan ƙarshe, tabbatar da cewa kwangilar ta ƙunshi duk abubuwan da suka shafi sabis na tallace-tallace, gami da kiyayewa, garanti, da sauran sassa. Kwangiloli masu haske da cikakkun bayanai suna taimakawa wajen guje wa rashin fahimta kuma tabbatar da cewa kuna da tallafin da kuke buƙata don kare haƙƙin ku lokacin da kuke buƙata.
Don ƙarin taimaka muku fahimtar abubuwan zabar firinta UV, bari mu kalli wasu lokuta masu amfani:
New York Imperial Blue Advertising Company: wanda babban kasuwancinsa ke yin manyan allunan talla, ya zaɓi firinta na 2513. Firintar ba wai kawai ya cika buƙatun girman bugu ba amma kuma yana haɓaka haɓakar samarwa ta ƙara kawunan yayyafawa. Amsa da sauri na ƙungiyar sabis na bayan-tallace-tallace yana taimaka musu su ci gaba da samarwa da sauri idan akwai matsalolin kayan aiki, tabbatar da ci gaba da kasuwanci.
Decho Advertising New Zealand: Sashen ya fi buga kwali, jakunkuna na fata, gilashi, da firam ɗin hoto, kuma sun zaɓi firintar UV-S604 samfurin UV. Ayyukan bugu guda ɗaya na firinta yana haɓaka haɓakar samarwa sosai kuma yana rage yawan kuskuren aikin hannu. Ta hanyar kulawa na yau da kullum da goyon bayan sana'a na sana'a, an tabbatar da kwanciyar hankali na kayan aiki, kuma ingancin samfurin ya sami yabo sosai daga abokan ciniki.
Macy Keɓaɓɓen Kayayyakin Tanzaniya: Kamfanin galibi yana samar da buƙatun wayar hannu, U disks, zoben maɓalli, da sauran ƙananan kayayyaki, ya zaɓi ƙirar UV3040 na babban injin bugu. Babban madaidaicin firinta da ƙaramin ƙarfin bugu ya taimaka musu cika buƙatun abokin ciniki daki-daki. Kodayake zuba jari na farko yana da girma, ta hanyar ingantaccen samarwa da sabis na tallace-tallace mai inganci, kamfanin ya dawo da sauri cikin farashi kuma ya sami ƙimar kasuwa.
Ta hanyar waɗannan lokuta na ainihi, za mu iya ganin cewa zabar madaidaicin firinta na UV zai iya inganta ingantaccen samarwa, ingancin samfur, da gamsuwar abokin ciniki. Don haka, kafin yanke shawara, da fatan za a yi la'akari da abubuwa da yawa kuma zaɓi firinta UV wanda ya dace da bukatun kasuwancin ku.
Da fatan, wannan labarin zai taimaka muku yin zaɓi mafi kyau don tabbatar da kasuwancin ku yana gudana cikin sauƙi. Idan kuna da wasu tambayoyi ko buƙatar ƙarin shawara, da fatan za ku iya tuntuɓar ƙwararrun muUV printermasana'anta a AGP kuma za mu ba ku cikakken jagora da goyan baya.
Baya
Yadda za a zabi firinta UV mai dacewa? Wannan ciwon kai ne ga kamfanonin bugawa da yawa. Zaɓan firinta UV mai dacewa ana iya cewa shine mabuɗin kasuwancin kamfani. Akwai nau'ikan firintocin UV da yawa akan kasuwa, tare da ayyuka daban-daban da farashi. Don haka ta yaya za a zaɓi firinta tare da inganci mai inganci, tasirin bugu mai kyau, da kwanciyar hankali? Domin taimaka muku yin zaɓin da ya dace, AGP zai yi nazari dalla-dalla yadda za ku zaɓi firintar UV mafi dacewa gare ku a cikin fannoni 7 na wannan labarin.
1. Bukatar masana'antu
Lokacin zabar firinta UV, da farko kuna buƙatar fahimtar takamaiman bukatun masana'antar ku:
Masana'antar Talla: Masana'antar talla yawanci tana buƙatar buga kayayyaki daban-daban, kamar allon PVC, allon acrylic, allon ƙarfe, da sauransu. Ana ba da shawarar zaɓar babban tsari.UV2513Flatbed printer saboda yana da babban tsari kuma girman bugu daidai yake da ma'aunin allo, wanda zai iya haɓaka haɓakar samarwa.
Marufi masana'antu: Idan aka yafi bugu cartons, jakunkuna, gilashin, hotuna Frames, da dai sauransu, ana bada shawarar a zabi da.UV-S604samfurin printer. An ƙera wannan injin don masana'antar marufi kuma yana iya kammala launi, fari, da bugu na varnish a lokaci ɗaya. Babu buƙatar yin faranti. Ana iya buga shi, manna, da tsagewa, wanda ke ceton matakai da matakai daban-daban masu wahala.
Keɓaɓɓen ƙananan abubuwa: Don ƙananan samfura kamar wayoyin hannu, U disks, sarƙoƙi, da sauransu, daUV-S30koUV3040firintocin samfurin suna da madaidaicin madaidaici kuma sun dace sosai don bugu mai kyau. Ko alamar kasuwanci ce ta LOGO ko tsari, ana iya samun shi don biyan buƙatun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru.
2. UVIngancin firinta da kwanciyar hankali
Ingancin da kwanciyar hankali na firinta UV sune abubuwan da kuke buƙatar kula da su lokacin zabar. Kafin siye, ana ba da shawarar cewa ka tambayi masana'anta UV don nuna kan rukunin yanar gizon ko buga wasu samfuran don bayaninka. Wannan ba wai kawai yana ba ku damar fahimtar yadda firinta ke aiki da irin tasirin da za a iya samu akan samfuran ku ba amma kuma yana ba ku damar gwada kwanciyar hankali da ingancin bugawa.
Bugu da ƙari, kuna buƙatar bincika tsarin masana'antu da kayan aikin injin don tabbatar da cewa yana da ɗorewa. Firintar UV mai inganci yakamata ya kasance yana da kyakkyawan ikon hana tsangwama da ingantaccen aikin aiki kuma yana iya kula da tasirin bugu mai kyau ko da babba ko ƙasa.-yanayin yanayin zafi da kuma lokacin aiki mai ƙarfi na dogon lokaci.
3. Rayuwar sabis na UVprinter
Rayuwar sabis na firinta UV ya dogara da tsarin sarrafawa da tsarin gaba ɗaya. Kafin siyan, kwatanta samfura daban-daban don fahimtar rayuwar sabis ɗin su. Injin da ke da kayan aiki masu ɗorewa da tsayayyen tsari yawanci suna da tsawon rayuwar sabis, wanda ke da mahimmanci don ci gaba da samarwa.
Fahimtar rayuwar bututun mabuɗin shine mabuɗin. Zaɓin nozzles tare da tsawon rai da ƙarancin kulawa na iya rage ƙimar amfani na dogon lokaci yadda ya kamata. A lokaci guda, tabbatar da cewa firinta da aka zaɓa yana goyan bayan maye gurbin bututun ƙarfe da kiyayewa don guje wa matsalolin bututun ƙarfe da ke shafar ci gaban samarwa.
4. Bayan-tallace-tallace goyon bayan
Duk wani hadadden kayan aiki zai sami matsalolin fasaha, kuma firintocin UV ba banda. Sabili da haka, yana da matukar muhimmanci a saya daga masana'anta ko dillalai masu izini waɗanda ke ba da cikakken goyon bayan tallace-tallace. Tabbatar suna da cikakken tsarin sabis kuma suna iya magance matsalolin aiki da sauri.
Babban ingancin sabis na tallace-tallace ya haɗa da kulawa na yau da kullun, magance matsala, da goyan bayan fasaha. Zaɓi waɗanda ke da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru da hanyoyin amsawa cikin sauri don tabbatar da cewa zaku iya samun taimako mai dacewa da inganci lokacin da kuka haɗu da matsaloli.
5. Kudin aiki
Baya ga farashi na farko, ana buƙatar la'akari da jimlar kuɗin mallakar, kamar kula da injin a mataki na gaba, yawan amfani da kayayyaki, da dai sauransu.
Zaɓin firinta UV tare da amintattun nozzles da inks masu inganci na iya rage farashin kulawa.
Zaɓi tashar samar da kayayyaki mai araha da inganci don tabbatar da kwanciyar hankali da kuma guje wa katsewar samarwa. Hakanan, zaku iya zaɓar kayan aikin ceton makamashi don rage farashin aiki na dogon lokaci.
6. Binciken kan-site na masana'antun
Kafin siye, zaku iya ziyartar masana'antar masana'anta don fahimtar iyawar samarwarsu, matakin fasaha, da damar sabis. Kula da sikelin masana'anta, yanayin samarwa, da yanayin kayan aiki, kuma koya game da matakan masana'antu da sarrafa inganci. Yi magana da masu fasaha game da fahimtar samfurin da ƙwarewar warware matsala.
7. Sharuɗɗan kwangila
A lokacin siyan ƙarshe, tabbatar da cewa kwangilar ta ƙunshi duk abubuwan da suka shafi sabis na tallace-tallace, gami da kiyayewa, garanti, da sauran sassa. Kwangiloli masu haske da cikakkun bayanai suna taimakawa wajen guje wa rashin fahimta kuma tabbatar da cewa kuna da tallafin da kuke buƙata don kare haƙƙin ku lokacin da kuke buƙata.
Raba harka
Don ƙarin taimaka muku fahimtar abubuwan zabar firinta UV, bari mu kalli wasu lokuta masu amfani:
New York Imperial Blue Advertising Company: wanda babban kasuwancinsa ke yin manyan allunan talla, ya zaɓi firinta na 2513. Firintar ba wai kawai ya cika buƙatun girman bugu ba amma kuma yana haɓaka haɓakar samarwa ta ƙara kawunan yayyafawa. Amsa da sauri na ƙungiyar sabis na bayan-tallace-tallace yana taimaka musu su ci gaba da samarwa da sauri idan akwai matsalolin kayan aiki, tabbatar da ci gaba da kasuwanci.
Decho Advertising New Zealand: Sashen ya fi buga kwali, jakunkuna na fata, gilashi, da firam ɗin hoto, kuma sun zaɓi firintar UV-S604 samfurin UV. Ayyukan bugu guda ɗaya na firinta yana haɓaka haɓakar samarwa sosai kuma yana rage yawan kuskuren aikin hannu. Ta hanyar kulawa na yau da kullum da goyon bayan sana'a na sana'a, an tabbatar da kwanciyar hankali na kayan aiki, kuma ingancin samfurin ya sami yabo sosai daga abokan ciniki.
Macy Keɓaɓɓen Kayayyakin Tanzaniya: Kamfanin galibi yana samar da buƙatun wayar hannu, U disks, zoben maɓalli, da sauran ƙananan kayayyaki, ya zaɓi ƙirar UV3040 na babban injin bugu. Babban madaidaicin firinta da ƙaramin ƙarfin bugu ya taimaka musu cika buƙatun abokin ciniki daki-daki. Kodayake zuba jari na farko yana da girma, ta hanyar ingantaccen samarwa da sabis na tallace-tallace mai inganci, kamfanin ya dawo da sauri cikin farashi kuma ya sami ƙimar kasuwa.
Ta hanyar waɗannan lokuta na ainihi, za mu iya ganin cewa zabar madaidaicin firinta na UV zai iya inganta ingantaccen samarwa, ingancin samfur, da gamsuwar abokin ciniki. Don haka, kafin yanke shawara, da fatan za a yi la'akari da abubuwa da yawa kuma zaɓi firinta UV wanda ya dace da bukatun kasuwancin ku.
ƙarshe
Zaɓin firinta na UV da ya dace don kasuwancin ku yana la'akari da manyan abubuwa huɗu: buƙatun masana'antu, ingancin firinta da kwanciyar hankali, rayuwar sabis, da tallafin tallace-tallace na masana'anta. Haɗa waɗannan abubuwan tare kuma za ku iya inganta ayyukan kasuwancin ku kuma ƙara yawan dawowar ku kan saka hannun jari.Da fatan, wannan labarin zai taimaka muku yin zaɓi mafi kyau don tabbatar da kasuwancin ku yana gudana cikin sauƙi. Idan kuna da wasu tambayoyi ko buƙatar ƙarin shawara, da fatan za ku iya tuntuɓar ƙwararrun muUV printermasana'anta a AGP kuma za mu ba ku cikakken jagora da goyan baya.
LABARI MAI DANGAN